Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Máy Mài Bàn Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 1Hp – GLA-H0.7512-MB
Máy mài bàn 1HP Hồng Ký 220V GLA-H0.7512-MB. Cốt Ø25, tốc độ 2800 vòng/phút. Vỏ nhôm giúp tản nhiệt tốt, hoạt động bền bỉ, mài vật liệu hiệu quả.
Tổng quan
Có thể lắp đá mài kim loại đa dạng, phục vụ nhiều công việc mài cơ khí.


Với thiết kế thân nhôm gọn nhẹ, khả năng giải nhiệt vượt trội, cùng công suất mạnh mẽ 1Hp và tốc độ 2800 vòng/phút, sản phẩm mang lại hiệu suất mài cao, độ bền lâu dài và an toàn khi vận hành. Máy phù hợp cho nhiều loại đá mài từ Ø200–250mm, đáp ứng đa dạng nhu cầu gia công cơ khí.
Liên hệ ngay: 1900 636 536 để được tư vấn và đặt hàng nhanh chóng!
Thông số
| Tên sản phẩm | Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 1Hp 220V 2800 - GLA-H0.7512-MB |
| Mã SP | 5610045… |
| Loại động cơ | Máy mài bàn vỏ nhôm |
| Công suất | 1HP (0.75kW) |
| Tốc độ | 1 pha / 2800 vòng/phút |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện | Không tải: 1.8A / Có tải: 4.5A |
| Tụ điện | CB60 25µF / 450V |
| Điều kiện lắp | Chân đế |
| Cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích | Chân đế |
| Đường kính trục | Ø24.6 × M20 |
| Đường kính đá | Ø200–250mm |
| Cấp IP | IP50 |
| Trọng lượng | 14kg |
| Ứng dụng | Lắp đá mài kim loại |
| Ưu điểm | Thân nhôm gọn nhẹ, mẫu đẹp, giải nhiệt tốt |
Hướng dẫn sử dụng
Đang được cập nhật ...
