Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Máy Hàn Máy Hàn LASER Máy hàn laser giải nhiệt bằng nước HK-LW1500
Tổng quan
Máy hàn laser giải nhiệt bằng nước HK-LW1500 do Hồng Ký thiết kế. Thiết bị dùng sóng laser 1070nm để tạo mối hàn tinh gọn và thẩm mỹ. Máy hỗ trợ hàn kéo và hàn điểm. Hàn inox mỏng từ 0.5 mm đến 5 mm và nhiều vật liệu khác như sắt, thép, inox, nhôm, đồng. Nguồn cấp tiêu chuẩn là 220V, phù hợp xưởng nhỏ và dây chuyền công nghiệp.
Kích thước máy hàn laser 1500 nhỏ gọn nhẹ chỉ 75kg, tiện lợi khi di chuyển với 4 bánh xe, tích hợp hệ thống giải nhiệt bằng nước, súng hàn có thể đặt gọn bên hông máy kèm bộ đỡ súng tiện lợi, giúp tối ưu hóa việc di chuyển và lắp đặt.

Máy sử dụng hệ thống giải nhiệt bằng nước. Két nước có dung tích 12 L, giúp hạn chế quá nhiệt khi vận hành liên tục. Hệ thống làm mát đảm bảo máy hoạt động ổn định trong ca sản xuất dài.
Máy hàn laser Hồng Ký có thể ứng dụng trong các sản phẩm cần mối hàn đẹp và tinh xảo với chức năng hàn kéo và hàn điểm. Từ máy hàn inox laser đến máy hàn sắt laser, thiết bị này phù hợp với mọi loại kim loại, bao gồm sắt, thép, inox, nhôm, đồng. Với công nghệ tiên tiến, công nghệ hàn laser được áp dụng rộng rãi trong các ngành sản xuất như điện tử, cơ khí, và chế tạo máy. Máy hàn laser công nghiệp cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà máy sản xuất lớn, đảm bảo chất lượng và độ bền cao.
>>> Xem thêm: Giải pháp hàn mỏng với máy hàn TIG - TẠI ĐÂY
Xem thêm: TOP máy cắt plasma cao cấp, nhanh chóng và tiện lợi của Hồng Ký - TẠI ĐÂY
Quý khách cần biết thông tin cửa hàng bán máy hàn laser gần nhất hoặc báo giá máy hàn laser. Liên hệ hotline 1900 636 536 để được biết giá máy hàn laser 1500w Hồng Ký.
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Nguồn hàn | 1500W |
| Nguồn cấp | 220V |
| Chiều dài cáp hàn | 8m |
| Độ dày vật liệu | 0.5-5mm |
| Độ dài sóng Laser | 1070nm |
| Chức năng hàn | hàn kéo, hàn điểm |
| Tốc độ hàn | 0-120mm/s |
| Két nước giải nhiệt - Dung tích | 12L |
| Khoảng hở vật liệu | dưới 0.5mm |
| Kích thước dây hàn | 0.8-1.0-1.2-1.6mm |
| Kích thước máy | 690x390x590mm |
| Trọng lượng | 75kg |
Hướng dẫn sử dụng

Phụ kiện
