Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Máy Mài Bàn Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 1,5Hp – GLA-H1.112-MB
Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 1,5Hp 220V 2800 - GLA-H1.112-MB , tốc độ 2800 vòng/phút. Vỏ nhôm giúp tản nhiệt tốt, hoạt động bền bỉ, gia công bề mặt kim loại một cách hiệu quả
Tổng quan

Máy mài GLA-H1.112-MB là một chiếc máy mài bàn vừa mạnh mẽ, vừa gọn gàng, vừa an toàn, rất phù hợp cho thợ cơ khí hoặc xưởng sản xuất cần một thiết bị hiệu quả và bền bỉ. Nếu quý khách cần biết giá máy mài bàn 1.5hp hãy liên hệ ngay 1900 636 536 để được tư vấn.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
| Tên sản phẩm | Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 1,5Hp 220V 2800 - GLA-H1.112-MB |
| Mã SP | 5610047 |
| Loại động cơ | Máy mài bàn vỏ nhôm |
| Công suất (kW Rating) | 1.5HP (1.1kW) |
| Tốc độ (Phase/Speed) | 1 pha / 2800 vòng/phút |
| Điện thế (Voltage) | 220V |
| Tần số (Frequency) | 50Hz |
| Dòng điện (No load/Current) | 1.8A / 5.5A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 30µf / 450V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích (Flange) | Chân đế |
| Đường kính trục | Ø24.6mm, ren Ø20mm |
| Đường kính đá | Ø200mm → Ø250mm |
| Cấp IP | IP50 |
| Trọng lượng | 16kg |
| Ứng dụng | Lắp đá mài kim loại, lắp bánh vải đánh bóng |
| Ưu điểm | Thiết kế thân nhôm, gọn nhẹ, mẫu đẹp, giải nhiệt tốt |
Hướng dẫn sử dụng
Đang được cập nhật ...
