Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Máy Mài Bàn Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 2Hp – GLA-H1.512-MB
Máy mài 2 đá Hồng Ký GLA-H1.512-MB là giải pháp tối ưu cho ngành cơ khí. Công suất 2hp, dùng điện 220V, đạt 2800 vòng/phút giúp mài sắc, mài nhẵn nhanh chóng. Cấu tạo thân nhôm siêu bền đảm bảo tuổi thọ và hiệu suất làm việc liên tục
Thông số kỹ thuật
Lắp đá mài kim loại hoặc bánh vải đánh bóng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Máy mài bàn Hồng Ký thân nhôm 2Hp 220V 2800 - GLA-H1.512-MB |
| Mã SP | 5610049… |
| Loại động cơ | Máy mài bàn vỏ nhôm |
| Công suất (kW Rating) | 2HP (1.5Kw) |
| Pha/Tốc độ | 1 pha / 2800 vòng/phút |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện (ko tải/có tải) | 2.3A / 6.5A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 40uf / 450V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng B |
| Mặt bích (Flange) | Chân đế |
| Đường kính trục | Ø24.6mm, ren Ø20mm |
| Đường kính đá | Ø200mm → Ø250mm |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 18kg |
| Ứng dụng | Lắp đá mài kim loại, lắp bánh vải đánh bóng |
| Ưu điểm | Thiết kế thân nhôm, gọn nhẹ, mẫu đẹp, giải nhiệt tốt |
Hướng dẫn sử dụng
Đang được cập nhật ...
