Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor VSM Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM2.214
Tổng quan
Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA‑VSM2.214 là dòng motor 2.2KW sử dụng điện 1 pha 220V được thiết kế và chế tạo với số vòng/ phút 1430 đáp ứng nhiều ứng dụng thực tế như máy xay thực phẩm xanh & xay thịt, bồn trộn, máy xịt rửa, máy nén khí, máy duỗi sắt và nhiều hệ thống cơ khí khác.
Với thiết kế gọn gàng, thân nhôm hợp kim chắc chắn và công nghệ sản xuất hiện đại, motor Hồng Ký VSM 2.2KW mang lại hiệu suất ổn định, độ bền cao và sự an tâm trong quá trình sử dụng lâu dài.
Motor Hồng Ký VSM 2.2kW được sử dụng linh hoạt trong nhiều hệ thống:
Lắp 1 bao
Puly #60mm, #80mm
Đầu xịt 1HP ty sứ #22
Puly #70mm, #80mm
Áp lực 50 – 60kg/cm³
Sắt #8mm, #10mm
Puly #80mm, #100mm
Đầu 2 x 65mm: puly #100, #120mm
Đầu 3 x 65mm: puly #80, #100mm
Các ứng dụng khác theo nhu cầu thực tế.
Motor Hồng Ký VSM 2.2KW cao ở khả năng vận hành êm, ít rung, độ bền ổn định và mức độ an toàn điện tốt. Với thân nhôm tản nhiệt hiệu quả và dây đồng 100%, motor phù hợp cho các xưởng sản xuất nhỏ đến vừa, nơi cần motor 2.2kW làm việc liên tục và đáng tin cậy.
Liên hệ ngay 1900 636 536 để được tư vấn lựa chọn motor 2.2kw phù hợp với ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM2.214 | Mã SP: 5640011 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 2.2 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện no tải/có tải | 5.5 /13A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 35uf /450V.AC, 300Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 20kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM2.214:

