Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor VSM Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM1.512
Tổng quan
Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM1.512 công suất 1.5kW là dòng động cơ điện 1 pha chất lượng cao, sở hữu tốc độ vòng quay nhanh lên đến 2800 vòng/phút. Sản phẩm đến từ thương hiệu Hồng Ký, nổi bật với khả năng vận hành mạnh mẽ, bền bỉ và cực kỳ an toàn, đáp ứng hoàn hảo cho các nhu cầu sản xuất nông nghiệp và công nghiệp nhẹ tại Việt Nam.
Sử dụng dây đồng 100% chịu nhiệt 220°C.
Vật liệu cách điện lớp F giúp máy vận hành bền bỉ và không nóng.
Thân nhôm đùn bền bỉ, chống va đập và tản nhiệt nhanh.
Sản xuất bằng công nghệ CNC và máy quấn dây tự động.
Sản phẩm đạt chuẩn an toàn TCVN 5699-1 và TCVN 5699-2-41.
Trục cân bằng động giúp máy chạy êm, giảm rung lắc.
Hộp điện phía trên cứng cáp, bảo vệ linh kiện an toàn.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM1.512 | Mã SP: 5630016 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 1.5kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |