Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor VSM Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM2.212
Tổng quan
Với thiết kế thân nhôm hợp kim, công nghệ gia công CNC hiện đại và hệ thống cách điện an toàn theo tiêu chuẩn TCVN, motor Hồng Ký VSM 2.2kW mang lại hiệu suất mạnh mẽ, độ tin cậy cao và tuổi thọ dài lâu.
Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm 2.2kW được ứng dụng linh hoạt trong nhiều thiết bị:
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM2.212 | Mã SP: 5640014 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 2.2 kW |
| Tốc độ | 1pha/2900v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 5.5 /14A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 35uF/450V.AC, 300Mf-250V |