Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Máy Hàn Máy Hàn MIG Máy hàn hồ quang chìm Hồng Ký Pro SUB500PRO
Máy hàn hồ quang chìm Hồng Ký Pro 500A 380V - SUB500PRO là lựa chọn hàng đầu cho chuyên gia hàn nhờ công nghệ tiên tiến và tính năng thông minh. Máy dễ dàng điều chỉnh thông số hàn, có đèn báo quá nhiệt, mồi hồ quang chính xác, 3 chế độ súng MIG và công nghệ hầm gió tăng độ bền.
Tổng quan
Tên đầy đủ: Máy hàn hồ quang chìm Hồng Ký Pro 500A 380V - SUB500PRO
Máy hàn hồ quang chìm SUB500PRO là dòng máy hàn công nghiệp cao cấp, ứng dụng công nghệ IGBT khối hiện đại, chuyên dùng cho sản xuất cơ khí, kết cấu thép, nhà xưởng và các ngành đòi hỏi năng suất lớn. Công suất 500A mạnh mẽ, khả năng hàn dây 1.0 – 1.6mm cùng xe rùa tự động giúp máy vận hành ổn định, mối hàn đẹp và độ bền cao.

Hệ thống hàn SUB500PRO cho phép hàn kèm I, hàn góc ghép liên tục với công suất cao. Công nghệ mạch bảo vệ nhiệt giúp máy làm việc an toàn, ổn định trong thời gian dài.
Máy được trang bị bộ điều chỉnh dòng hàn và điện áp ngay trên xe rùa hàn SAT1. Hệ thống này cho phép người dùng dễ dàng tinh chỉnh tốc độ xe, tốc độ ra dây theo yêu cầu.

Báo hiệu quá nhiệt: báo hiệu khi nguồn điện cấp vào không ổn định (thấp áp hoặc quá áp) và bảo vệ thiết bị khỏi tình trạng quá dòng.
Giúp bảo vệ linh kiện và kéo dài tuổi thọ máy
Giảm thiểu tình trạng thiếu ngấu khi bắt đầu hàn. Duy trì dòng hàn ngay sau khi nhả cò súng trong một thời gian ngắn giúp đốt cháy lượng dây hàn còn dư, hạn chế tình trạng kim loại dây hàn nóng chảy ú động tại đầu dây hàn.
Giúp luồng khí làm mát hiệu quả, bảo vệ bo mạch và linh kiện khỏi bụi bẩn.
- Dây dài 5m
- Dây đôi 50mm²
- Kẹp mass bằng thau chịu tải 600A
Dây cáp 50mm² dài 15m kết nối từ nguồn hàn SUB500PRO tới xe rùa model SAT1. Thiết kế đặc biệt chống cháy và chịu tải lớn.
- 2T: Nhấn giữ để hàn
- 4TA: Rảnh tay
- 4TB: Chế độ chuyển hàn linh hoạt giúp tránh rỗ, lỗ hoặc dính đường hàn
Điều chỉnh độ dốc áp nguồn và thời gian xả khí, giúp đường hàn bóng đẹp, hạn chế xỉ trong suốt quá trình.
Máy hàn hồ quang chìm SUB500PRO được bảo hành chính hãng trong 18 tháng trên toàn quốc, vì vậy khách hàng có thể hoàn an tâm và tin tưởng khi sử dụng.
Với công suất 500A mạnh mẽ, xe rùa tự động, khả năng hàn dây 1.0–1.6mm linh hoạt mối hàn ngấu sâu, SUB500PRO là lựa chọn tối ưu cho mọi công trình nặng. Liên hệ ngay Hotline: 1900 636 536 để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất.
Thông số kỹ thuật
| THÔNG SỐ MÁY HKSUB500PRO | |
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn đầu vào | 3 – Pha (380VAC ± 15%, 50/60Hz) |
| Nguồn đầu ra định mức | 500A, 39V DC, 60% |
| Khoảng dòng hàn (A) trong chế độ nguồn hàn ổn định dòng (CC) | -------- |
| Khoảng điện áp (V) trong chế độ nguồn hàn ổn định điện áp (CV) | 19 – 39V |
| Điện áp không tải (V) | 75V |
| Dòng điện đầu vào khi đầu ra có tải (50/60Hz, 3 pha) | 36A |
| KVA (Công suất biểu kiến đầu vào tối đa) | 28.3 KVA |
| KW (Công suất đầu vào tối đa) | 22.71 KW |
| Kích thước (Dài × Rộng × Cao) | 720 × 365 × 550 mm |
| Khối lượng | 45 kg |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT XE RÙA HÀN SAT1 | |
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn đầu vào | 1 – Pha (110VAC ±15%, 50/60Hz) |
| Dòng điện đầu ra | Max: 500A |
| Tốc độ hàn (mm/min) | 150 – 850 |
| Kích thước dây hàn (mm) | 0.8 / 1.0 / 1.2 / 1.6 |
| Kích thước thép dầm chữ I (mm) | Min: 180 |
| Kích thước (Dài × Rộng × Cao) (mm) | 502 × 309 × 540 |
| Khối lượng (Kg) | 20 |
Hướng dẫn sử dụng
Đang được cập nhật ...
Phụ kiện
