Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETMOTO vỏ gang PLC-Z2.214
Motor Hồng Ký ZETmoto PLC‑Z2.214 2.2Kw (motor 3hp) vỏ gang vận hành êm, độ bền cao, dây đồng 100%. Phù hợp lắp tời, cối trộn, máy xịt rửa, máy nén khí và quạt oxy ao tôm.
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto PLC‑Z2.214 là dòng động cơ điện vỏ gang công suất 2.2kW (3hp) chuyên dùng trong xây dựng, cơ khí, nông nghiệp và nhiều lĩnh vực sản xuất khác. Với thiết kế chắc chắn, độ bền cao và hiệu suất ổn định, sản phẩm là lựa chọn hàng đầu cho khách hàng cần độ tin cậy và khả năng vận hành liên tục.


Với động cơ điện ZET Hồng Ký được ứng dụng: gắn đầu xịt rửa xe, bồn trộn bê tông, máy xay thực phẩm, motor quạt ao nuôi tôm, máy nén khí, ...

Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang PLC-Z2.214 |
| Mã SP | 5090010 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân gang |
| Công suất | 2.2kW |
| Tốc độ | 1 pha / 1450 v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải / có tải | 5.7A / 12A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 40uF - 400V AC, 300MF - 250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích | Chân đế |
| Cấp IP | IP50 |
| Trọng lượng | 27kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ gang PLC-Z2.214:

