Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang PLC-Z314
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang 3.0KW là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp, xây dựng và nông nghiệp nhờ khả năng vận hành mạnh mẽ, độ bền vượt trội và tiêu chuẩn an toàn cao. Được chế tạo theo công nghệ CNC hiện đại, motor mang đến hiệu suất ổn định, hoạt động êm, hạn chế rung lắc và có tuổi thọ dài lâu. Với cấu trúc vỏ gang FC150 cứng cáp cùng dây đồng 100% chịu nhiệt, đây là sản phẩm được nhiều đơn vị thi công và sản xuất tin dùng.


Sản phẩm được thiết kế tối ưu cho nhiều lĩnh vực công nghiệp và nông nghiệp trọng yếu, bao gồm: gắn đầu xịt rửa xe, bồn trộn bê tông, máy xay thực phẩm, motor quạt ao nuôi tôm, máy nén khí, ...

Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn giá motor 3kw ZETmoto vỏ gang PLC-Z314 và lựa chọn kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Giá trị |
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmotor vỏ gang PLC-Z314 |
| Mã SP | 5110010 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân gang |
| Công suất | 3.0kW |
| Tốc độ | 1pha/1450v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải / có tải | 6.7 / 15A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 50uf - 400V.AC, 400MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 31kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ gang PLC-Z314:

