Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETMOTO vỏ gang PLC-Z1.514
Motor Hồng Ký 1.5kW 1 pha dây đồng ZETMOTO siêu bền, vỏ gang tản nhiệt tốt. Lựa chọn số 1 cho: máy nén khí, máy xịt rửa áp lực. Phù hợp xưởng cơ khí, dàn quạt oxy ao tôm & máy trộn bê tông xây dựng.
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang 1.5kW là giải pháp tối ưu cho máy trộn bê tông xây dựng, máy xịt rửa, máy nén khí, nuôi tôm, ... . Với thiết kế vỏ gang cứng cáp và lõi đồng 100%, sản phẩm đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu khắc nghiệt trong xây dựng, nông nghiệp và sản xuất.
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang -1.5Kw được thiết kế chế tạo phục vụ cho các ứng dụng :
Xây dựng: Lắp máy trộn bê tông (phù hợp bồn 250kg - ½ bao).
Vệ sinh công nghiệp: Lắp đầu xịt rửa cao áp 1HP (ty thường #22, puly #70-80mm), áp lực đạt tới 50 - 60 kg/cm³
Hệ thống nén khí: Tương thích đầu nén 2x65mm, puly 80-100mm.
Thủy sản: Chạy quạt tạo oxy cho ao tôm (tải tốt từ 8 đến 10 cánh quạt).
Ứng dụng khác: Máy xay xát, máy cắt, và các hệ thống truyền động cơ khí khác.
Motor ZETmoto không chỉ mạnh mẽ mà còn sở hữu độ an toàn vượt trội nhờ công nghệ sản xuất hiện đại:


Với động cơ điện ZET Hồng Ký được ứng dụng: gắn đầu xịt rửa xe, quạt nuôi tôm, máy trộn bê tông, máy nén khí ,...

So với các dòng vỏ nhôm thông thường, ZETmoto vỏ gang sở hữu những ưu điểm "đáng đồng tiền bát gạo":
Vật liệu gang FC150 giúp motor có độ bền cơ học cực cao, chống va đập tốt và hỗ trợ giải nhiệt nhanh chóng, giúp động cơ không bị quá nhiệt khi vận hành lâu.
Hồng Ký cam kết sử dụng 100% dây đồng với lớp men chịu nhiệt lên đến 220°C
Trục motor được cân bằng động (Cân Tâm) tuyệt đối, giúp máy chạy cực êm, giảm thiểu tiếng ồn và gia tăng tuổi thọ cho vòng bi.
Bộ bung ly tâm: Thiết kế kín bên trong tăng độ an toàn điện.
Tiếp điểm mặt vít mạ Vonfram (Tungsten): Chống tia lửa điện (hồ quang), ngăn chặn tình trạng dính mặt vít khi khởi động.
Tụ điện cao cấp: Duy trì điện áp từ 30s - 45s khi ngắn mạch, bảo vệ máy khỏi các sự cố điện đột ngột.
Nếu bạn cần một chiếc motor cho bồn trộn bê tông hay dàn quạt ao tôm, hãy liên hệ ngay 1900 636 536 để biết cửa hàng bán motor 1.5kw ZETmoto gần nhất chính hãng của Hồng Ký.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang PLC-Z1.514 | Mã SP: 5080010 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân gang |
| Công suất | 1.5kW |
| Tốc độ | 1pha/1450v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải / có tải | 4.5 /10A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 30uf - 400V.AC, 200Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 24kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ gang PLC-Z1.514:

