Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETMOTO vỏ gang PLC-Z1.514
Motor Hồng Ký 1.5kW 1 pha dây đồng ZETMOTO siêu bền, vỏ gang tản nhiệt tốt. Lựa chọn số 1 cho: máy nén khí, máy xịt rửa áp lực. Phù hợp xưởng cơ khí, dàn quạt oxy ao tôm & máy trộn bê tông xây dựng.
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang 1.5kW là giải pháp tối ưu cho máy trộn bê tông xây dựng, máy xịt rửa, máy nén khí, nuôi tôm, ... . Với thiết kế vỏ gang cứng cáp và lõi đồng 100%, sản phẩm đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu khắc nghiệt trong xây dựng, nông nghiệp và sản xuất.
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang -1.5Kw được thiết kế chế tạo phục vụ cho các ứng dụng :
Xây dựng: Lắp máy trộn bê tông (phù hợp bồn 250kg - ½ bao).
Hệ thống nén khí: Tương thích đầu nén 2x65mm, puly 80-100mm.
Thủy sản: Chạy quạt tạo oxy cho ao tôm (tải tốt từ 8 đến 10 cánh quạt).
Ứng dụng khác: Máy xay xát, máy cắt, và các hệ thống truyền động cơ khí khác.
Motor ZETmoto không chỉ mạnh mẽ mà còn sở hữu độ an toàn vượt trội nhờ công nghệ sản xuất hiện đại:
So với các dòng vỏ nhôm thông thường, ZETmoto vỏ gang sở hữu những ưu điểm "đáng đồng tiền bát gạo":
Hồng Ký cam kết sử dụng 100% dây đồng với lớp men chịu nhiệt lên đến 220°C
Bộ bung ly tâm: Thiết kế kín bên trong tăng độ an toàn điện.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ gang PLC-Z1.514 | Mã SP: 5080010 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân gang |
| Công suất | 1.5kW |
| Tốc độ | 1pha/1450v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |