Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514
Motor ZETmoto Hồng Ký 1.5kW (PLA-ZET1.514) vỏ nhôm cao cấp, giải nhiệt cực tốt. Sản phẩm sở hữu dây đồng 100%, trục cân bằng động chống rung và sản xuất theo công nghệ CNC tự động. Phù hợp lắp máy xay thịt, bồn trộn ½ bao 250kg, máy xịt rửa và nén khí. Bền bỉ và an toàn.
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET1.514 là dòng động cơ vỏ nhôm cao cấp với công suất 1.5kw 220V, được sản xuất với công nghệ CNC hiện đại, đáp ứng tiêu chuẩn TCVN và phù hợp cho nhiều ứng dụng cơ khí – công nghiệp. Với thiết kế chắc chắn, dây đồng 100% và khả năng vận hành ổn định, sản phẩm là lựa chọn tối ưu cho khách hàng cần motor bền – khỏe – an toàn.
Tùy chỉnh theo nhu cầu thực tế của người dùng.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được biết giá motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514 |
| Mã SP | 5630022 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| kW Rating (Công suất) | 1.5kW |
| Phase/Speed (Tốc độ) | 1pha/1430v/p |
| Voltage (Điện thế) | 220V |
| Frequency (Tần số) | 50Hz |
| No load/No current (Dòng điện ko tải / có tải ) | 3.8 / 9A |
| Capacitor parameter (Thông số tụ điện) | Tụ CB60 30uf /450V.AC, 200MF-250V |
| Mounting Condition (Điều kiện lắp đặt) | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Flange (Mặt bích?) | Chân đế |
| Cấp IP | 55 |
| Weight (Trọng lượng) | 17kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514:

