Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.514
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.514 là dòng động cơ công suất 3.5kW, được thiết kế và chế tạo nhằm phục vụ đa dạng nhu cầu trong cơ khí, sản xuất và xây dựng. Sản phẩm nổi bật với khả năng vận hành ổn định, độ bền cao, an toàn điện tốt và linh hoạt trong nhiều ứng dụng thực tế.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.514 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.514 | Mã SP: 5550018 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải /có tải | 6.8 /15A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 50uf /450V.AC, 600MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 24kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.514:

