Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.014
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET4.014 là lựa chọn phù hợp cho các ứng dụng cần lực kéo mạnh và làm việc liên tục. Nhờ thiết kế thân nhôm hợp kim đùn kết hợp công nghệ gia công CNC hiện đại, motor vận hành êm ái, ít rung, tản nhiệt tốt, giúp nâng cao hiệu suất và tuổi thọ trong quá trình sử dụng.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.014 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.014 | Mã SP: 5560019 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 4.0 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 7.8 /16A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 50uf /450V.AC, 600MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 25kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.014:

