Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.512
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.512 là dòng động cơ công suất 1.5kW với 2800 vòng/ phút, được thiết kế và chế tạo nhằm phục vụ các ứng dụng nông nghiệp và dân dụng. Với khả năng vận hành ổn định, an toàn điện cao và độ bền tốt, sản phẩm là lựa chọn phù hợp cho người dùng cần motor gọn gàng, chắc chắn và dễ lắp đặt. Motor vỏ nhôm PLA-ZET1.512 nặng chỉ 16kg dễ dàng lắp đặt và di chuyển.
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET1.512 được người dùng đánh giá cao nhờ kết cấu chắc chắn, chạy êm, phù hợp cho các máy băm chuối và thiết bị nông nghiệp. Thiết kế thân nhôm giúp motor ít nóng, đảm bảo độ bền khi sử dụng thường xuyên.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor ZETmoto PLA-ZET1.512 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.512 | Mã SP: 5630023 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 1.5kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải /có tải | 5 /12A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 30uf /450V.AC, 200MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 55 |
| Trọng lượng | 16kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.512:

