Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor VSM Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512
Motor Hồng Ký VSM PLA-VSM3.512 (3.5KW) vỏ nhôm tản nhiệt cực tốt, 100% dây đồng chịu nhiệt 220°C. Thiết kế trục cân tâm chống rung, chuyên dụng cho máy nén khí, máy phay nhôm và cắt phíp. Vận hành mạnh mẽ, an toàn tiêu chuẩn TCVN.
Tổng quan
Với sự kết hợp đột phá giữa công nghệ gia công CNC hiện đại và vật liệu nhôm hợp kim cao cấp, motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512 không chỉ mang lại hiệu suất vượt trội mà còn đảm bảo sự an toàn tuyệt đối cho người vận hành.
Motor sở hữu thân nhôm hợp kim đùn có độ dẻo và khả năng chống va đập cao. Đặc biệt, thiết kế vỏ nhôm giúp giải nhiệt cực tốt, bảo vệ động cơ khi vận hành liên tục. Hộp điện được đặt phía trên rất gọn, đẹp và cứng cáp, giảm thiểu rủi ro hư hỏng trong quá trình vận chuyển.
Sản phẩm sử dụng 100% dây đồng với lớp men chịu nhiệt lên đến 220°C. Trục motor được cân bằng động (Cân Tâm) chính xác bằng công nghệ CNC, giúp máy chạy cực êm, không rung lắc. Hệ thống tụ điện theo tiêu chuẩn Hồng Ký có khả năng duy trì điện áp cao từ 30s đến 45s ngay cả khi ngắn mạch.
Độ an toàn điện được đặt lên hàng đầu với bộ bung ly tâm khởi động bên trong. Tiếp điểm mặt vít được mạ Vonfram-Tungsten, giúp chống hồ quang điện, ngăn ngừa tình trạng dính mặt vít khi khởi động. Sản phẩm đạt tiêu chuẩn an toàn TCVN 5699-2-41:2007 và TCVN 5699-1:2004.
Nhờ tốc độ quay nhanh (2800v/p) và công suất 3.5kW khỏe khoắn, motor PLA-VSM3.512 là lựa chọn hàng đầu để:
Người dùng đánh giá cao dòng VSM vỏ nhôm của Hồng Ký ở khả năng tản nhiệt tốt, việc quấn dây bằng máy tự động giúp các thông số điện luôn ổn định, ít xảy ra lỗi vặt.
Liên hệ ngay 1900 636 536 để được tư vấn lựa chọn motor phù hợp với ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512 | Mã SP: 5550015 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 7.5 /16A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 40uf /450V.AC, 400Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 22kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512:

