Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor VSM Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512
Tổng quan
Nhờ tốc độ quay nhanh (2800v/p) và công suất 3.5kW khỏe khoắn, motor PLA-VSM3.512 là lựa chọn hàng đầu để:
Liên hệ ngay 1900 636 536 để được tư vấn lựa chọn motor phù hợp với ứng dụng.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký VSM vỏ nhôm PLA-VSM3.512 | Mã SP: 5550015 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |