Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.012
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.012 là dòng động cơ điện công suất 3KW, được thiết kế và chế tạo chuyên dụng cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao trong cơ khí và sản xuất. Sản phẩm nổi bật với khả năng vận hành mạnh mẽ, ổn định, an toàn điện và độ bền cao.
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET3.012 được người dùng đánh giá cao trong các ứng dụng máy phay nhôm, máy cắt phíp, máy chà gạo cối nhỏ và máy nén khí nhờ khả năng chạy ổn định, ít rung và bền bỉ. Thiết kế thân nhôm giúp motor ít nóng, phù hợp vận hành ở tốc độ cao.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn giá motor 2800 vòng/ phút ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.012 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.012 | Mã SP: 5650021 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.0 kW |
| Tốc độ | 1pha/2900v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải /có tải | 6.5 /16A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 40uf /450V.AC, 300MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 21kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.012:

