Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.114
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.114 là dòng động cơ được thiết kế tối ưu cho nhiều ứng dụng gia dụng và công nghiệp nhẹ. Với công suất motor 1.1kW, số vòng quay/phút 1430 & khả năng chịu nhiệt cao và độ bền vượt trội, sản phẩm là lựa chọn hoàn hảo cho các hộ kinh doanh, cơ sở sản xuất và người dùng gia đình.
Tổng quan
Motor vỏ nhôm ZETmoto 1.1kW sử dụng điện 1 pha 220V ứng dụng cho xay thực phẩm xanh, cối xay thịt 2–3kg, bồn trộn nhỏ, máy xịt rửa, .... An toàn TCVN, bền khỏe cho cơ sở sản xuất và công trình.
Motor tích hợp bộ bung ly tâm khởi động bên trong, tăng mức độ an toàn điện và hỗ trợ motor khởi động mạnh mẽ, ổn định hơn, đặc biệt khi tải nặng.
Duy trì vận hành 30–45 giây khi ngắn mạch
- Hoạt động bền bỉ trong môi trường tải nặng
- Chống cháy nổ, chập điện
- Vận hành ổn định trong thời gian dài
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.114 |
| Mã SP | 5620016 |
| Loại động cơ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 1.1 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải / có tải | 2.7 / 7A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 25uf/450V.AC, 150Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 55 |
| Trọng lượng | 15kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.114:

