Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA‑ZET1.514XL là động cơ điện 1.5kW được thiết kế và chế tạo để đáp ứng đa dạng nhu cầu cơ khí – thực phẩm – xây dựng. Với vỏ nhôm hợp kim đùn giúp giải nhiệt tốt, dây đồng 100% lớp men chịu nhiệt 220°C, lớp cách điện 150°C và lớp phủ verni chống ẩm xâm thực đạt tiêu chuẩn TCVN 5699-2-41:2007 & TCVN5699-1:2004, sản phẩm hướng đến độ an toàn cao, vận hành êm và tin cậy.
Tùy chỉnh theo nhu cầu thực tế của người dùng.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL | Mã SP: 5630020 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 1.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |