Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA‑ZET1.514XL là động cơ điện 1.5kW được thiết kế và chế tạo để đáp ứng đa dạng nhu cầu cơ khí – thực phẩm – xây dựng. Với vỏ nhôm hợp kim đùn giúp giải nhiệt tốt, dây đồng 100% lớp men chịu nhiệt 220°C, lớp cách điện 150°C và lớp phủ verni chống ẩm xâm thực đạt tiêu chuẩn TCVN 5699-2-41:2007 & TCVN5699-1:2004, sản phẩm hướng đến độ an toàn cao, vận hành êm và tin cậy.
Động cơ phù hợp lắp bồn trộn 350kg (1 bao), máy xay thực phẩm, máy xịt rửa, máy duỗi sắt, máy nén khí và các ứng dụng khác theo nhu cầu.
Tùy chỉnh theo nhu cầu thực tế của người dùng.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được biết giá motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL | Mã SP: 5630020 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 1.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải / có tải | 4.5 /10A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 35uf /450V.AC, 300MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 18kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET1.514XL:

