Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET2.212
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET2.212 là dòng động cơ công suất 2.2KW, được thiết kế chế tạo chuyên dụng cho các ứng dụng tốc độ cao trong cơ khí và sản xuất. Sản phẩm đáp ứng tốt yêu cầu vận hành ổn định, an toàn điện và độ bền cao trong nhiều điều kiện làm việc khác nhau.
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET2.212 được đánh giá cao trong các ứng dụng máy phay nhôm, máy cắt phíp và máy nén khí tốc nhanh nhờ khả năng chạy ổn định, ít rung và độ bền tốt. Thân nhôm giúp motor tản nhiệt hiệu quả khi vận hành ở tốc độ cao.
Hãy liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn giá motor 2800 vòng/ phút ZETmoto PLA-ZET2.212 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET2.212 | Mã SP: 5640020 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 2.2 kW |
| Tốc độ | 1pha/2900v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 5.5 /14A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 35uf /450V.AC, 300MF-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 18kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET2.212:

