Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.014
Tổng quan
→ Lắp đầu xịt 1.5HP ty sứ #25, puly #70mm, #80mm, áp 50–60kg/cm³
Tùy chỉnh theo nhu cầu thực tế của người dùng.
Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Tên sản phẩm: Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.014 | Mã SP: 5650020 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.0 kW |
| Tốc độ | 1pha/1430v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 5.8 / 14A |