Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.512
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.512 (3.5KW) là dòng động cơ được thiết kế và chế tạo chuyên biệt để phục vụ các ứng dụng yêu cầu tốc độ nhanh, vận hành ổn định và độ tin cậy cao. Sản phẩm phù hợp cho nhiều loại máy cơ khí và công nghiệp nhẹ, đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng liên tục và khắt khe trong thực tế.
Motor được thiết kế để lắp đặt cho nhiều thiết bị và ứng dụng khác nhau, đặc biệt là các hệ thống yêu cầu tốc độ nhanh và công suất ổn định:
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET3.512 sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật, giúp nâng cao hiệu quả sử dụng và tuổi thọ động cơ.
Motor Hồng Ký ZETmoto PLA-ZET3.512 được đánh giá cao nhờ vận hành êm ái, khả năng chịu tải tốt và độ an toàn điện vượt trội. Thiết kế thân nhôm giúp tản nhiệt hiệu quả, kết hợp trục cân bằng động giúp giảm rung lắc, đặc biệt phù hợp với các ứng dụng chạy liên tục và yêu cầu độ ổn định cao.
Đây là lựa chọn đáng tin cậy cho xưởng cơ khí, hộ sản xuất và các hệ thống máy công nghiệp nhỏ – vừa.
Liên hệ hotline 1900 636 536 để được báo giá motor Hồng Ký 3.5KW ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.512 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.512 |
| Mã SP | 5550019 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm đùn |
| Công suất | 3.5 kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện no tải/có tải | 7.5/16A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 40uF/450V.AC, 400Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 22kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET3.512:

