Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Home Shop Sản phẩm Động Cơ Điện Motor ZETMOTO Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.012
Tổng quan
Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.012 (4.0KW) được thiết kế – chế tạo để đáp ứng các ứng dụng cần tốc nhanh 2800 vòng/ phút, vận hành ổn định và độ an toàn cao. Kết cấu thân nhôm hợp kim đùn, gia công CNC chính xác, cùng dây đồng 100% lớp men chịu nhiệt 220°C và lớp cách điện 150°C giúp motor hoạt động êm, bền, phù hợp sử dụng liên tục trong điều kiện khắt khe.
Motor vỏ nhôm PLA-ZET4.012 gây ấn tượng ở độ an toàn (cách điện 150°C, verni chống ẩm, đạt TCVN), độ bền (dây đồng 100% men 220°C), và vận hành êm (trục cân bằng động). Thân nhôm hợp kim đùn giúp tản nhiệt tốt, bộ bung ly tâm và tiếp điểm mạ Tungsten hỗ trợ khởi động ổn định, hạn chế hồ quang. Với các ứng dụng từ phay nhôm, cắt phíp, chà gạo đến nén khí, đây là lựa chọn đáng tin cậy cho nhu cầu tốc nhanh và làm việc bền bỉ.
Liên hệ ngay hotline 1900 636 536 để được tư vấn motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.012 và kích cỡ puly motor phù hợp với từng loại ứng dụng.

Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Motor Hồng Ký ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.012 |
| Mã SP | 5560020 |
| LOẠI ĐỘNG CƠ | Động cơ thân nhôm |
| Công suất | 4.0 kW |
| Tốc độ | 1pha/2800v/p |
| Điện thế | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện ko tải/có tải | 8.5 /18A |
| Thông số tụ điện | Tụ CB60 45uf /450V.AC, 400Mf-250V |
| Điều kiện lắp đặt | Chân đế |
| Vật liệu cách điện | Lớp F |
| Cấp chịu nhiệt | Hạng F |
| Mặt bích? | Chân đế |
| Cấp IP | 50 |
| Trọng lượng | 23kg |
Hướng dẫn sử dụng
Vui lòng quét mã QR code để xem hướng dẫn sử dụng motor ZETmoto vỏ nhôm PLA-ZET4.012:

